อีกหนึ่งความสำเร็จในวงการอีสปอร์ตหญิงของประเทศไทย หลังจากที่ทีม Space Gamer KALLYX สามารถคว้าที่ 3 ในการแข่ง FSL Wild Rift Open II 2021 เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
การแข่งขันครั้งนี้มีทีมหญิงจากทั่ว SEA กว่า 36 ทีมได้มาเข้าร่วม ซึ่งมี 3 ทีมไทยที่มาเข้าร่วม ได้แก่ Space Gamer KALLXY, Hero Athlete และ Thunder Bolt ต้องบอกเลยว่าทั้ง 3 ทีมโชว์ฟอร์มได้ดีมาก และต้องขอแสดงความยินดีกับทีม Space Gamer KALLXY ที่สามารถคว้าอันดับที่ 3 มาได้ในทัวร์นาเมนท์นี้Space Gamer KALLXY Line UpKLX ANDY – Baron LaneKLX Joule – JungleKLX Namhom – Mid LaneKLX Elizent – ADCKLX Gamblingx – Support
สำหรับอันดับที่ 1 คือทีม DR Hellcats จากฟิลิปินส์Line UpJonesDR – Baron LaneDenDR – Jungle https://apotheekpillen.nl/kopen-levitra-generieke-online.htmlRogueDR – Mid Lane8160DR – Mid LaneQueenDR – ADCVambbyDR – Support
![](https://www.neolutionesport.com/wp-content/uploads/2021/06/198038337_2585282448439646_8581479182743744121_n.jpg)
อันดับที่ 2 ทีม EVOS Savage Girl จากเวียดนามLine UpESG Yin – Baron LaneESG HUYEN NHAT – JungleESG Ennis – Mid LaneESG THU HANG – ADCESG Hasute – Support
![](https://www.neolutionesport.com/wp-content/uploads/2021/06/196535281_2585298005104757_2859672542419476009_n-1.jpg)